എസ്.പി ബിയുടെ ആരോഗ്യനിലയിൽ പുരോഗതിയെന്ന് മെഡിക്കൽ ബുള്ളറ്റിൻ

കോവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിൽ കഴിയുന്ന പ്രമുഖ ഗായകൻ എസ്.പി ബാലസുബ്രമണ്യത്തിന്റെ ആരോഗ്യനിലയിൽ പുരോഗതിയെന്ന് മെ‍ഡിക്കൽ ബുള്ളറ്റിൻ. വെന്റിലേറ്ററിലാണ് കഴിയുന്നതെങ്കിലും ആരോഗ്യനിലയിൽ പുരോഗതിയുണ്ടെന്നാണ് ആശുപത്രി അധികൃതർ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. കോവിഡ് 19 ബാധിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ഈ അഞ്ച് മുതൽ എസ്.പി ബാലസുബ്രഹ്മണ്യം ചെന്നൈ എംജിഎം ഹെൽത്ത് കെയർ ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിലാണ്. ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്നതിനിടെ ശ്വാസതടസം അനുഭവപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് വ്യാഴാഴ്ച രാത്രിയോടെയാണ് വെന്റിലേറ്ററിലേക്ക് മാറ്റിയത്.

ആരോഗ്യനിലയിൽ പുരോഗതിയുണ്ടെന്നും സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലെ പ്രചാരങ്ങളിൽ വിശ്വസിക്കരുതെന്നും മകൻ എസ്.പി.ചരൻ വ്യക്തമാക്കി. അച്ഛനു വേണ്ടി പ്രാർഥിക്കുന്ന എല്ലാവർക്കും നന്ദി പറയുന്നതായും ചരൻ പറഞ്ഞു. ഇതിനിടെ ആശുപത്രിയിൽനിന്നുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചിത്രം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായിരുന്നു. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യം ഇപ്പോഴും വെന്റിലേറ്ററിൽ തുടരുകയാണെന്നും ഡോക്ടർമാരുടെ സൂക്ഷ്മ നിരീക്ഷണത്തിലാണെന്നും എംജിഎം ഹെൽത്കെയർ മെഡിക്കൽ സർവീസസ് അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ ഡോ.അനുരാധ ഭാസ്കരൻ ശനിയാഴ്ച അറിയിച്ചിരുന്നു.

Our company modern approach to Journalism including a discussion board for the readers along with the option of sending in their opinions was unheard of at the time of its inception. We are a growing company with our readers at the heart of everything we do, striving to create a positive impression in people lives through creative, impartial and honest journalism.

Trivandrum,Kerala,India

Email: issues@keralatalks.in

Newsletter